Tin đăng đã hết hạn.

(Giá chuẩn- Nhà thật) Gia đình em bán căn hộ góc 3N2W view đẹp tại FLC 36 Phạm Hùng. Sẵn sổ, 7.1ty

Ngày đăng: 27/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại FLC Complex Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, đang chờ đón chủ nhân mới. Căn hộ có 3PN + 2WC/PT + bếp, phù hợp cho gia đình đông người hoặc các chuyên gia. Giá bán: 7,1 tỷ VND. Ưu điểm: - Căn hộ rộng rãi 98m2 với không gian sống thoải mái. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi tối đa. - Phong thủy tốt với hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, thu hút tài lộc cho gia chủ. - Pháp lý đầy đủ, dễ dàng cho việc chuyển nhượng. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga, bệnh viện thể thao Việt Nam. - Các trường học nổi tiếng như trường đại học ngoại ngữ - ĐHQGHN, trường Nhật Bản Hà Nội, trường mầm non Mỹ Đình 1. - Công viên Cầu Giấy cho không gian thư giãn và giải trí. - Siêu thị Winmart, siêu thị điện máy Pico, siêu thị Hà Đăng phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày. Giới thiệu dự án: FLC Complex Phạm Hùng nằm tại vị trí đắc địa 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. Dự án do Công ty Ion Complex Phạm Hùng đầu tư, bao gồm tòa nhà 37 tầng với 2 tầng hầm và nhiều tiện ích nội khu vượt trội như nhà trẻ, thư viện, phòng tập gym, nhà hàng, café, bể bơi, sân đỗ trực thăng. Dự án còn được bao quanh bởi các khu đô thị hiện đại như Keangnam, IndoChina Plaza và các trường đại học lớn. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay với CHÍNH CHỦ qua số điện thoại 0988424815

Xem thêm

Liên hệ:

098 842 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

3 PN, 2 WC
98 m²
72,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
FLC Complex 36 Phạm Hùng, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
CN

Chủ Nhà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Giá chuẩn- Nhà thật) Gia đình em bán căn hộ góc 3N2W view đẹp tại FLC 36 Phạm Hùng. Sẵn sổ, 7.1ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.