Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh căn studio 29m2 - chỉ 1.690 tỷ, full nội thất

Ngày đăng: 27/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ studio 29m² giá chỉ 1.690 tỷ. Vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ sổ sẵn sang tên ngay! Diện tích: 29m² thiết kế thông minh, không gian mở, dễ decor. Hướng thoáng mát, view đẹp, ánh sáng tự nhiên cả ngày. Full nội thất: Giường, tủ, bếp, máy lạnh, máy giặt chỉ việc xách vali vào ở. Tiện ích nội khu: Hồ bơi, gym, công viên, siêu thị, an ninh 24/7. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh đến trung tâm và các khu tiện ích xung quanh. Giá bán: 1.690 tỷ căn hộ sổ sẵn, pháp lý rõ ràng. Liên hệ ngay Ms Linh: 0911437699 để xem nhà thực tế và thương lượng giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

091 143 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

1 WC
29 m²
58,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 1 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Nhật Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn studio 29m2 - chỉ 1.690 tỷ, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.