Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ The Matrix One GĐ2 cực hiếm view đẹp 4PN,3WC view công viên đường đua F1 0974453145

Ngày đăng: 30/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Diện tích: 146m2 Thiết kế: 4 phòng ngủ 3 vệ sinh phòng khách rộng bếp riêng thoáng khí View: công viên 14ha & đường đua F1 - thoáng không bị chắn view Tình trạng: Nhà mới, nội thất cao cấp chuẩn Premium chỉ việc xách vali vào ở Ưu điểm nổi bật: Thiết kế thông minh, tối ưu ánh sáng tự nhiên và công năng sử dụng Vị trí trung tâm Mỹ Đình kế cận trường học quốc tế, bệnh viện, trung tâm thương mại Tiện ích đỉnh cao: bể bơi vô cực, gym, spa, skybar, sân thể thao, đường dạo nội khu xanh mát An ninh 24/7 cộng đồng cư dân văn minh, đẳng cấp Giá bán dành cho căn 4 phòng ngủ từ 18 tỷ tới 21 tỷ - chưa trừ các chiết khấu quà tặng Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài Liên hệ ngay: Ms Phương :Chuyên tư vấn căn hộ The Matrix One Đi xem nhà thực tế cảm nhận đẳng cấp sống thượng lưu!

Xem thêm

Liên hệ:

097 445 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

20 tỷ

4 PN, 4 WC
143 m²
139,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NP

Nguyễn Minh Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ The Matrix One GĐ2 cực hiếm view đẹp 4PN,3WC view công viên đường đua F1 0974453145 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.