Tin đăng đã hết hạn.

Đẳng Cấp Khác Biệt! Căn 1PN Hausman Premium View Đẹp, 56m Giá Tốt Tranh Thủ Trước Khi Bị Mất!

Ngày đăng: 26/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

MỞ BÁN QUỸ CĂN CUỐI CÙNG CHUNG CƯ HAUSMAN ĐẠI MỖ MẶT ĐƯỜNG LÊ QUANG ĐẠO TỌA LẠC TÂM ĐIỂM PHÍA TÂY HÀ NỘI ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU Chung cư Hausman Premium Residences tự hào sở hữu: 12 tầng nổi, 3 tầng hầm, 2 tầng thương mại Thiết kế tối ưu không gian sống. Bãi đỗ xe rộng rãi, đáp ứng 200% nhu cầu Khác biệt vượt trội so với các dự án xung quanh. Nằm trong quần thể khu đô thị FLC Premier Parc rộng gần 7ha, bao gồm căn hộ cao cấp và biệt thự đẳng cấp. VỊ TRÍ VÀNG KẾT NỐI ĐA TIỆN ÍCH: - 3 phút tới sân vận động Mỹ Đình - Kế cận Aeon Mall Hà Đông & Công viên Thiên văn học. - Gần Đại lộ Thăng Long (1km), Học viện Bưu chính Viễn thông, ĐH Kiến trúc (3km) - Mặt tiền đường Lê Quang Đạo 40m, giao thông thuận tiện. CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG ĐỢT CỰC 1 ƯU ĐÃI KHỦNG: - Hỗ trợ lãi suất 0% cho 70% giá trị căn hộ - Giảm trực tiếp tới 5% cho khách hàng không vay ngân hàng. TIÊU CHUẨN BÀN GIAO CAO CẤP: - Nội thất nhập khẩu cao cấp: Cửa chống cháy, khóa thông minh, sàn gỗ, tủ bếp, máy hút mùi, máy rửa bát, lò vi sóng, điều hòa âm trần, bình nóng lạnh DIỆN TÍCH ĐA DẠNG PHÙ HỢP MỌI NHU CẦU: - Căn 1+1 (56.1m)*m: 2 phòng ngủ, 1 WC Lý tưởng cho gia đình trẻ. - Căn 2PN, 2WC (63m 89m): Thiết kế thông minh, không gian thoáng đãng. BÀN GIAO QUÝ IV/2026 SỔ HỒNG VĨNH VIỄN, PHÁP LÝ MINH BẠCH. LIÊN HỆ NGAY Mr. Giang 0886688877 ĐỂ SỞ HỮU CĂN CUỐI CÙNG ƯU ĐÃI CHỈ ÁP DỤNG TRONG THÁNG NÀY!

Xem thêm

Liên hệ:

088 668 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

1 PN, 1 WC
56 m²
83,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hausman, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TG

Trần Xuân Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đẳng Cấp Khác Biệt! Căn 1PN Hausman Premium View Đẹp, 56m Giá Tốt Tranh Thủ Trước Khi Bị Mất! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.