Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 171m2, 3PN + 1, cửa Bắc, ban công Nam, full đồ, CC Dolphin Plaza. Giá 55 tr/m2

Ngày đăng: 26/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Gia đình bán gấp căn hộ 171m² tại dự án Dolphin Plaza.
- Thiết kế: 3PN +1, 2VS. Các phòng nhiều ánh sáng.
- Cửa hướng Bắc, ban công Nam, View bể bơi mát cực.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá mong muốn: 55 tr/m².

+ Liên hệ tôi để xem nhà: 0988 263 396

Xem thêm

Liên hệ:

098 826 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

4 PN, 3 WC
171 m²
55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Dolphin Plaza, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MT

Mr. Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 171m2, 3PN + 1, cửa Bắc, ban công Nam, full đồ, CC Dolphin Plaza. Giá 55 tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.