Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 90m2, 4,15 tỷ tại Dream Town, đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 22/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Dream Town mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 90m2, 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. Căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường, mang lại sự tiện nghi cho người sử dụng.

+ 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
+ 2 phòng tắm tiện lợi.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, phong thủy tốt.
+ Nội thất đầy đủ, sẵn sàng sử dụng.
+ Giá bán 4,15 tỷ VND, rất hợp lý cho một căn hộ chất lượng.

Căn hộ có pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người mua. Môi trường sống trong lành, an ninh đảm bảo.

Khu vực xung quanh:
Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City, bệnh viện thể thao Việt Nam, và các trường học như Trường THCS Tây Mỗ, Trường Tiểu học Nam Từ Liêm, Trường Cao đẳng Công nghệ cao Hà Nội.

Giới thiệu dự án:
Dream Town được đầu tư bởi COMA6, tọa lạc tại Đường 70, cách ngã tư giao cắt giữa Quốc lộ 70 với Đại lộ Thăng Long khoảng 300m. Dự án gồm 3 tòa chung cư (CT1, CT2, CT3) với thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện ích nội khu như khu vui chơi giải trí, trường học, khu nhà trẻ, và khu biệt thự. Ngoài ra, tiện ích ngoại khu gần bệnh viện, trung tâm thương mại, và các khu đô thị mới.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0393088569 Lê Minh Hiếu.

Xem thêm

Liên hệ:

039 308 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
46,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Dream Town Hà Nội, Đ. Quốc lộ 70, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ML

Minh Hiếu Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 90m2, 4,15 tỷ tại Dream Town, đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.