Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 156m2 toà B chung cư Keangnam tầng rất nhà vuông vắn rất đẹp. LH: 0986270564

Ngày đăng: 16/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn hộ trục 07 toà B chung cư Keangnam.
Diện tích 156m2, thiết kế 4 ngủ 2 vệ sinh, nhà rất đẹp, tầng trung thoáng mát nhà 2 mặt thoáng view hồ Skylake.
Sẵn HĐ thuê 2000$/thang.
Sổ đỏ sẵn.
Giá 14,6 tỷ chủ rất thiện chí bán có thương lượng sâu.
Anh chị có nhu cầu liên hệ ngay em Trang: 0986270564.

Xem thêm

Liên hệ:

098 627 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

14,6 tỷ

4 PN, 2 WC
156 m²
93,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Keangnam Hanoi Landmark Tower, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐT

Đỗ Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 156m2 toà B chung cư Keangnam tầng rất nhà vuông vắn rất đẹp. LH: 0986270564 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.