Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư Golden Field Mỹ Đình, giá ưu đãi chỉ 6 tỷ 84.2m,bao phí sang tên.Lh 0365454968

Ngày đăng: 16/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Golden Field

- Diện tích 84.2m2

- Thiết kế với 3 phòng ngủ và 2 vs

- Giá bán hấp dẫn: 6 tỷ bao phí sang tên

- Nội thất cơ bản bản liền tường

- Thiết kế hiện đại và thông minh, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên.

- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự tin cậy cho khách hàng.

Địa điểm tiện ích xung quanh
- Gần bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện quốc tế Dolife, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công an.
- Tiếp cận dễ dàng với các trường học như trường mầm non Lê Quý Đôn, trường Nhật Bản Hà Nội, trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN.

Giới thiệu thêm về dự án
- Dự án Golden Field Mỹ Đình được đầu tư bởi Công ty CP Địa ốc MB Land.
- Thiết kế tòa tháp 30 tầng với 3 tầng hầm và 19 căn hộ mỗi sàn, diện tích căn hộ từ 65m2 đến 226m2.
- Tiện ích dự án bao gồm: trung tâm thương mại, bể bơi bốn mùa, phòng tập gym, khu vui chơi trẻ em, nhà hàng, phòng khám đa khoa, khu sinh hoạt cộng đồng, cây xanh và sân vườn.

Liên hệ ngay em Nhung: 0365454968 em còn 1 số căn 2PN 3PN cùng tòa

Xem thêm

Liên hệ:

036 545 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6 tỷ

2 PN, 2 WC
84.2 m²
71,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Field Mỹ Đình, Đ. Nguyễn Cơ Thạch, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PN

PHAN NHUNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư Golden Field Mỹ Đình, giá ưu đãi chỉ 6 tỷ 84.2m,bao phí sang tên.Lh 0365454968 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.