Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ duplex CC Startup Tower ngõ 91 Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, nhà đẹp 170m2, 8.65 tỷ

Ngày đăng: 15/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ duplex đẹp nhất tòa nhà, ban công cực rộng, chia 2 căn hộ gia đình 2 thế hệ rất hợp lý.
Tòa CC tại đường Đại Mỗ đang mở rộng đường 6 làn xong tòa CC ra rất gần mặt đường.
Vị trí đắc địa:
Gần Aeon Mall Hà Đông - trung tâm mua sắm, giải trí sầm uất.
Ngay trục đường Lê Quang Đạo kéo dài - Kết nối nhanh chóng đến Mỹ Đình, Tố Hữu và các khu vực trung tâm.
Chỉ vài bước tới công viên Thiên Văn Học - lá phổi xanh của khu vực, phù hợp cho các hoạt động thể thao và thư giãn cuối tuần.
Căn Duplex chia làm 2 tầng 2 căn hộ riêng biệt mỗi tầng 85m đầy đủ tiện nghi, tầng nào cũng 3 ngủ 2 WC rộng thênh thang rất phù hợp gia đình 2 thế hệ.

Pháp lý rõ ràng, giao dịch luôn.

Diện tích: 170m2, 6 ngủ, 4 WC.

Giá: 8.65 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: 0971301175 Thúy Lan.
Quý khách xem nhà, mua nhà miễn phí hỗ trợ tư vấn pháp lý vay vốn ngân hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 130 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,65 tỷ

4 WC
170 m²
50,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Startup Tower, Đ. Ngọc Đại, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TL

Thúy Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ duplex CC Startup Tower ngõ 91 Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, nhà đẹp 170m2, 8.65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.