Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư tại Sunshine Center, 9,5 tỷ, 130m2, 4PN, 2WC, nội thất cao cấp. Lh 0792826000

Ngày đăng: 14/05/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sunshine Center, nằm ở Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 130m2 và giá bán 9,5 tỷ VND. Căn hộ này có thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình lớn với 4 phòng ngủ và 2 phòng tắm.

+ Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh, bàn ghế, và nhiều tiện nghi khác.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên và gió mát.

Căn hộ không chỉ đáp ứng nhu cầu sống tiện nghi mà còn mang đến phong cách sống hiện đại, thoải mái.

---

### Địa điểm xung quanh
- Gần công viên Mễ Trì, công viên Yên Hòa, công viên Cầu Giấy, tạo không gian sống xanh mát.
- Các trường học như Trường mầm non tiểu học Lômônôxốp, Trường mầm non Mỹ Đình 1, Trường THCS Mễ Trì thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
- Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công an gần đó, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
- Siêu thị điện máy Pico, WinMart Vincom Skylake, Siêu thị Hà Đăng đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.

---

### Thông tin dự án
- Dự án Sunshine Center tọa lạc tại Số 16 đường Phạm Hùng, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội, do Sunshine Group đầu tư.
- Tòa tháp 36 tầng với tổng diện tích 4.600m2, bao gồm các loại căn hộ đa dạng như studio, officetel và penthouse.
- Tiện ích nổi bật gồm phòng gym, spa, trung tâm thương mại, bể bơi bốn mùa, phòng khám đa khoa, vườn hoa công viên, khu vực ăn uống cao cấp.

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí về căn hộ này qua số điện thoại 0792826000. Liên hệ với Nguyễn Huyền Trang để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

079 282 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

4 PN, 2 WC
130 m²
73,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sunshine Center, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Huyền Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư tại Sunshine Center, 9,5 tỷ, 130m2, 4PN, 2WC, nội thất cao cấp. Lh 0792826000 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.