Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ The Zei Mỹ Đình, 9,6 tỷ, 107m2, 3PN, 2WC, giá cực chất tại Nam Từ Liêm, HN

Ngày đăng: 07/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại The Zei Mỹ Đình, Lê Đức Thọ, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

- Diện tích rộng rãi 107m2 - Không gian sống thoải mái.
- Thiết kế hiện đại với 3PN và 2WC - Đầy đủ nội thất tiện nghi.
- Giá bán hấp dẫn 9,6 tỷ VND - Cơ hội tốt cho gia đình.

Điểm cộng: Pháp lý đầy đủ - Sổ đỏ, sổ hồng rõ ràng, đảm bảo an tâm cho người mua.

Khu vực xung quanh:
- Gần bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện quốc tế Dolife.
- Siêu thị điện máy Pico, Vinmart Lê Đức Thọ.
- Trường đại học ngoại ngữ - ĐHQGHN, trường mầm non Lê Quý Đôn.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Văn Việt - 0833808866.

Xem thêm

Liên hệ:

083 380 ****

Vị trí bản đồ

9,6 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
89,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Văn Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ The Zei Mỹ Đình, 9,6 tỷ, 107m2, 3PN, 2WC, giá cực chất tại Nam Từ Liêm, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.