Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 4 ngủ 3 vệ sinh tại toà CT5-CT6 chung cư Sông Đà -0931680666

Ngày đăng: 25/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Anh chị tôi có căn 4 phòng ngủ dự án ct5-CT6 . Diện tích 144,2m gồm 4 phòng ngủ . 3 nhà vệ sinh rộng rãi . Phòng khách ở giữa . Giấy tờ sổ đỏ đầy đủ . Mua từ thời đầu . Nhà 3 bạn nhỏ mạnh khoẻ. Gia đình ở làm ăn rất thuận lợi và tốt. Nay gia đình chuyển đổi xuống thấp tầng nên ko co nhu cầu ở đến nên bán cho gia đình nào đủ duyên

Xem thêm

Liên hệ:

093 168 ****

Vị trí bản đồ

9 tỷ

4 PN, 3 WC
144.2 m²
62,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
CT5- CT6 Lê Đức Thọ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
CL

Chu Ngọc Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 4 ngủ 3 vệ sinh tại toà CT5-CT6 chung cư Sông Đà -0931680666 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.