Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Hiếm - 2 ngủ 2 vệ sinh, 66m2, CÓ SLOT Ô TÔ, full nội thất, Iris Garden - giá đẹp 4.568 tỷ

Ngày đăng: 26/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chỉ có thể là siêu phẩm, căn hộ 2 ngủ cao cấp Iris Garden
+ Đặc biệt có Slot ô tô
+ Đủ công năng với 2 ngủ, 2 vệ sinh.
+ Phòng khách có bancon thoáng, sáng
+ Sổ đỏ đầy đủ, sằn sàng sang tên.
+ Full nội thất, ở luôn, giá đẹp 4.568 tỷ.
Liên hệ xem nhà ngay: 0869 663 765 - E.Tuyển

Xem thêm

Liên hệ:

032 653 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

4,57 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
69,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Iris Garden (Chung cư 30 Trần Hữu Dực), Đ. Trần Hữu Dực, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TA

Tuyển Ajc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Hiếm - 2 ngủ 2 vệ sinh, 66m2, CÓ SLOT Ô TÔ, full nội thất, Iris Garden - giá đẹp 4.568 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.