Tin đăng đã hết hạn.

Hoa hậu Greenbay Mễ Trì, căn 2 ngủ 2 vệ sinh, tầm nhìn thoáng đãng

Ngày đăng: 06/05/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Nay cần nhượng lại căn hộ tại Greenbay Mễ Trì, một tuyệt phẩm kiến trúc tọa lạc tại vị trí đắc địa.
Căn hộ thuộc tòa G2, tầng 3, mang đến không gian sống lý tưởng với 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh.
Diện tích thông thủy 62.1m2, diện tích tim tường 70.31m2.
Hướng cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc, đón ánh sáng tự nhiên và gió trời mát mẻ.
Căn hộ có tầm nhìn hướng ra Đại lộ Thăng Long.
Nội thất được gia chủ tự hoàn thiện tỉ mỉ, cao cấp.
Giá bán 5.75 tỷ.
Quý khách quan tâm xin liên hệ số điện thoại 0979806999 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 980 ****

Vị trí bản đồ

5,75 tỷ

2 PN, 2 WC
62.1 m²
92,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam, Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Green Bay, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Thanh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hoa hậu Greenbay Mễ Trì, căn 2 ngủ 2 vệ sinh, tầm nhìn thoáng đãng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.