Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Hoàng Thành Pearl tặng chiết khấu 2,5%, hỗ trợ ngân hàng 0%, bàn giao nội thất cao cấp

Ngày đăng: 18/10/2024

4.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Chung cư Hoàng Thành Pearl tặng chiết khấu 2,5%, bàn giao nội thất cao cấp, 4,1 tỷ/2PN, 5,25 tỷ/3PN.

Chung cư Hoàng Thành Pearl tặng chiết khấu 2,5%hoặc thanh toán tiến độ, bàn giao nội thất cao cấp. Quà tặng tân gia 20 triệu/ căn.

Liên hệ: 0982 593 ***
-------------------
+ Vị trí: Số 55 đường K2 - Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội.
+ Chủ quản đầu tư: Công ty CP Đầu tư & Phát triển Hạ tầng Hoàng Thành.
+ Chủ đầu tư: Công ty CP Chế tạo Biến Thế và Vật liệu điện Hà Nội.
+ Đơn vị quản lý vận hành: Artelia từ Pháp.
+ Chung cư cao cấp sở hữu lâu dài 334 căn hộ.
+ Với 5 thang máy, 12 căn/sàn:
- 2PN: Diện tích 79 - 81m².
- 3PN: Diện tích 106 - 112m².
Các phòng ngủ và phòng khách đều đón ánh sáng trực tiếp tự nhiên từ ban công và logia rộng rãi.
+ Mật độ xây dựng: 29,7%.
+ Dự kiến bàn giao quý I/2024.
+ Tiện ích 5* khép kín: Khu thể thao phòng tập, khu vui chơi trẻ em, vườn dạo bộ.
+ Nội thất: Bếp + tủ bếp, thiết bị vệ sinh, đèn sáng, điều hòa, công tắc, tủ quần áo âm tường,... Thiết kế thông minh với 2 ban công,...

Hotline: 0982 593 ***
Xem thêm

Liên hệ:

098 259 ****

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

108 m²
48,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, Chung cư Hoàng Thành Pearl, Đ. Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
Đt

Đại diện chủ đầu tư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Hoàng Thành Pearl tặng chiết khấu 2,5%, hỗ trợ ngân hàng 0%, bàn giao nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.