Chính thức tiếp nhận hồ sơ nhà ở xã hội Majestic City Mỹ Hào giá chỉ 20,315 triệu/m²

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hiện tại dự án đang tiếp nhận tư vấn và hỗ trợ hồ sơ đăng ký mua căn hộ nhà ở xã hội theo quy định của Nhà nước Đối tượng đăng ký: Người chưa có nhà ở Người thu nhập thấp Cán bộ, công nhân viên, người lao động đủ điều kiện theo quy định NOXH Anh/chị quan tâm vui lòng liên hệ để được tư vấn điều kiện, thủ tục và cập nhật thông tin mới nhất. Hotline/Zalo: 0965185262

Xem thêm

Liên hệ:

096 518 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,05 tỷ

2 PN, 1 WC
51.74 m²
20,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Majestic City, Đ. Lê Quý Quỳnh, P. Nhân Hòa, Tx. Mỹ Hào, T. Hưng Yên
ĐL

Đặng Tiến Lãm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính thức tiếp nhận hồ sơ nhà ở xã hội Majestic City Mỹ Hào giá chỉ 20,315 triệu/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.