Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 trệt 1 lầu, gần quốc lộ 55, khu tái định cư Cây Quéo, giá 1.89 tỷ

Ngày đăng: 17/06/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà 1 trệt 1 lầu tọa lạc tại thị trấn Long Điền, gần quốc lộ 55, ngay khu tái định cư Cây Quéo.
Diện tích đất 6m x 18m, full thổ cư.
Đường bê tông, xe hơi tới nơi.
Nhà có sân để xe, phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 3 WC, thiết kế thoáng mát và rộng rãi.
Hướng Tây Bắc.
Giá bán: 1.89 tỷ. Liên hệ 0984676775 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 467 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 18m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,89 tỷ

2 PN, 3 WC
108 m²
17,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
2
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Long Điền Center, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TT

Trang Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 trệt 1 lầu, gần quốc lộ 55, khu tái định cư Cây Quéo, giá 1.89 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.