Tin đăng đã hết hạn.

Cập Nhập Quỹ Căn Chuyển Nhượng Chung Cư Sentosa Hải Phòng từ Chủ Phòng Kinh Doanh

Ngày đăng: 18/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cập Nhập Quỹ Căn Chuyển Nhượng Chung Cư Sentosa Hải Phòng

Link Bảng Hàng  : Chuyển Nhượng Chung Cư Sentosa Hải Phòng

 1 : Loại Căn Studio Đông nam 31,9M2 VÀ 36,5M2

    Chuyển nhượng Căn tầng 8 diện tích 31,9m2 giá 1.343
căn studio 30.3m2 tầng 8 giá 1,237

    Chuyển nhượng Căn tầng 6 diện tích 31,9m2 giá 1.281

    Chuyển nhượng Căn tầng 10 diện tích 31,9m2 giá 1.290

   Chuyển nhượng Căn tầng 12 diện tích 31,9m2 giá 1.361

   Chuyển nhượng Căn tầng 8 vị trí 02 -diện tích 31,9m2 giá 1.354

   Chuyển nhượng Căn tầng 25 diện tích 31,9m2 giá 1.461

  Chuyển nhượng Căn tầng 7 Vị Trí 04  diện tích 36,5 m2 giá 1.550

Chuyển nhượng Căn 04 Tầng 12A diện tích 36,5 m2 giá 1.509

Liên hệ em Duyên Phòng chủ đầu tư Sentosa Sky Park Hải Phòng  : 0966.922.788 (Để cập nhập thêm  )

2 : uyển nhượng Căn 1,5 ngủ sentosa

 Chuyển nhượng Căn 12 tầng 8 diện tích 52,2m2 giá 2,214

Chuyển nhượng Căn 12 tầng 21 diện tích 52,2m2 giá

Chuyển nhượng Căn 19 tầng 17 diện tích 46,5 m2 giá 1.990

Chuyển nhượng Căn 19 tầng 19 diện tích 46,5 m2 giá 2.020

Chuyển nhượng Căn 19 tầng 5 có sân vườn  diện tích 57,4 m2 giá 2,250

 

3 : Cập Nhập Quỹ Chuyển nhượng Căn 2  ngủ sentosa

Chuyển Nhượng Căn 2 Ngủ Tầng 15 vị trí 10 Đông nam 67,7m2 giá 2,687

Chuyển Nhượng Căn 2 Ngủ Tầng 18 vị trí 10 Đông nam 67,7m2 giá 2,758

Chuyển Nhượng Căn 2 Ngủ Tầng 6 vị trí 11 Đông nam 68m2 giá 2,721

Chuyển Nhượng Căn 2 Ngủ Tầng 26 vị trí 11 Đông nam 68m2 giá 2,792

Chuyển Nhượng Căn 2 Ngủ Tầng 7 vị trí 12A Đông nam 73,8m2 giá 2,907

Chuyển Nhượng Căn 2 Ngủ Tầng 9 vị trí 08 TAY nam 73,8m2 giá 2,800

Chuyển Nhượng Căn 2 Ngủ Tầng 15 vị trí 09 Tây nam 73,8m2 giá 2,750

Chuyển Nhượng Căn 2 Ngủ Tầng 24 vị trí 07 Tây nam 73,8m2 giá 2,784

 

3 : Cập Nhập Quỹ Chuyển nhượng Căn 3  ngủ sentosa

Chuyển Nhượng Căn 3 ngủ tầng 5 Đông Nam 103,6m2 giá 3,998

Chuyển Nhượng Căn 3 ngủ tầng 12A Đông Nam 102,7m2 giá 3,977

Chuyển Nhượng Căn 3 ngủ tầng 27 Đông Nam 102,7m2 giá 4,175

Chuyển Nhượng Căn 3 ngủ tầng 18 Đông Nam 107 m2 giá 4,462

Ngoài ra còn có các căn giá chủ đầu tư

Giá trên Đã Bao Gồm Phí Chuyển Nhượng

Trang Wed : https://sentosasky.com/

Xem thêm

Liên hệ:

096 692 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,24 tỷ

1 PN, 1 WC
30.3 m²
40,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sentosa Sky Park, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
ND

Nguyen Hong Duyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập Nhập Quỹ Căn Chuyển Nhượng Chung Cư Sentosa Hải Phòng từ Chủ Phòng Kinh Doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.