Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn tầng 5 khu thang máy ở chung cư Bắc Sơn, Kiến An, Hải Phòng

Ngày đăng: 25/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư ở tầng 5 khu thang máy ở chung cư Bắc Sơn, Kiến An, Hải Phòng.
- Vị trí: Nằm trong khu đô thị Cựu Viên, chung cư Bắc Sơn tuyến 2 đường Trần Nhân Tông, vị trí gần trường, gần chợ, sang phố chỉ mất 5 - 10p.
- Diện tích: 57m2, căn góc.
- Căn hộ nhỏ xinh phù hợp gia đình ở, có 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp, ban công và WC.
- Chung cư Bắc Sơn đầy đủ tiện ích: Có bể bơi Cựu Viên, sân bóng đá, nhà trẻ, khu vui chơi Tường Vi, siêu thị Vinmart, nhà hàng Bắc Sơn Quán, quán cafe Minalo, khuôn viên cây xanh rộng thoáng.
- Chung cư Bắc Sơn gần núi nên không khí trong lành, yên tĩnh.
- Gía bán: 800tr.
Liên hệ em Giang: 0358.316.429 (Zalo) để được dẫn đi xem nhà nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

035 831 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

800 triệu

2 PN, 1 WC
57 m²
14,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu chung cư Bắc Sơn, Q. Kiến An, Tp. Hải Phòng
PG

Phạm Thu Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn tầng 5 khu thang máy ở chung cư Bắc Sơn, Kiến An, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.