Tin đăng đã hết hạn.

10 căn góc giá rẻ view vườn hoa công viên dt 51m2.bao đỗ hồ sơ ,thủ tục trọn gói lh e 0904400159

Ngày đăng: 05/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hiện tại em còn nhiều quỹ căn góc 1pn và 2pn căn góc Tư vấn thủ tục hồ sơ miễn phí bảo đỗ hồ sơ trọn gói NHÀ Ở XÃ HỘI TRONG KHU ĐÔ THỊ HIM LAM CENTRAL PARK AN HỒNG Cơ hội an cư lý tưởng Giá chỉ từ 1,1 tỷ/căn! Chủ đầu tư: Him Lam Vị trí: Khu đô thị Him Lam Central Park, xã An Hồng, huyện An Dương, TP. Hải Phòng Loại hình: Nhà ở xã hội cao tầng (có thang máy) Diện tích căn hộ: 45 70 m² (1-3 phòng ngủ) Giá bán dự kiến: Từ 18 triệu/m² (tổng chỉ từ 1,1 tỷ/căn được vay gói ưu đãi 120.000 tỷ lãi suất chỉ 4,8%) Tiến độ: Dự kiến mở bán Q4/2025, bàn giao 2026 Tiện ích nổi bật: Nằm trong khu đô thị Him Lam 45ha hạ tầng đồng bộ, cây xanh, hồ điều hòa Gần trường học, bệnh viện, trung tâm hành chính huyện An Dương Kết nối nhanh Quốc lộ 5A, đường 351, 5B, trung tâm TP. Hải Phòng chỉ 15 phút Sổ hồng lâu dài An cư bền vững Đối tượng mua: Người có hộ khẩu Hải Phòng, thu nhập thấp trung bình, chưa có nhà ở, được xét duyệt theo quy định nhà ở xã hội Số lượng giới hạn Đăng ký giữ suất ngay hôm nay! Liên hệ tư vấn & đăng ký: 0904400159

Xem thêm

Liên hệ:

090 440 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1 tỷ

2 PN, 1 WC
51.92 m²
19,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Him Lam Hùng Vương, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
Đ

Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 10 căn góc giá rẻ view vườn hoa công viên dt 51m2.bao đỗ hồ sơ ,thủ tục trọn gói lh e 0904400159 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.