Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 2PN 2WC view Vin hướng Đông Nam full nội thất như ảnh giá cực tốt

Ngày đăng: 27/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn 2PN full nội thất ban công Đông Nam chung cư Hoàng Huy Grand Sở Dầu. - Đ/C: Chung cư Hoàng Huy Grand - Số 2A Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng. - Mã căn CH02 hướng ban công Đông Nam. - Thiết kế 2PN, 2WC, 2 ban công. Giá: 2,25 tỷ full đồ giá 100%. Liên hệ xem nhà Call/Zalo: 0364826090 em Bích và làm việc với chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

036 482 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

2 PN, 2 WC
54.7 m²
41,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hoàng Huy Grand Tower, Đ. Sở Dầu, P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
ĐB

Đinh Thị Ngọc Bích

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 2PN 2WC view Vin hướng Đông Nam full nội thất như ảnh giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.