Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư cao cấp chuẩn Hàn vị trí đẹp tại Hải Phòng. LH 0962018169

Ngày đăng: 28/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Chủ đầu tư: Công Ty TNHH Tổ Chức Nhà Quốc Gia - N.H.O.
- Vị trí: Khu đô thị 2A Sở Dầu, Quận Hồng Bàng, TP Hải Phòng.
- Quy mô: 1.8ha, 4 tháp.
- Mật độ xây dựng: 33,8%.
Loại căn hộ:
1PN: 43.54 m2, 49.64 m2.
- Giá từ 39tr/m2.
- Chính sách ưu đãi cực hấp dẫn.
Thời điểm vàng nắm bắt cơ hội cho những nhà đầu tư thông thái.

Hotline/Zalo: 0962018169.

Xem thêm

Liên hệ:

096 201 ****

Vị trí bản đồ

2,07 tỷ

1 PN, 1 WC
49.64 m²
41,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Gem Park Hải Phòng, Đ. Hồng Bàng, P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
NH

Nguyễn Lan Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư cao cấp chuẩn Hàn vị trí đẹp tại Hải Phòng. LH 0962018169 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.