Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội cuối cùng sở hữu căn hoa hậu 3 PN chuẩn Hàn chỉ từ 1 tỷ kèm quà tặng nội thất & ưu đãi 150tr

Ngày đăng: 23/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội cuối cùng nhận ưu đãi 150 triệu cùng quà tặng nội thất.

*Không chỉ là nơi an cư với 15.000m² tiện ích đa dạng, Gem Park Hải Phòng còn là kênh đầu tư sinh lời tiềm năng với chính sách thanh toán cực kỳ ưu đãi:
- Chiết khấu đến 10% cho thanh toán sớm.
- Chỉ 30% đến khi nhận nhà (Quý 4/2026).
- Vay 70% - 24 tháng 0% lãi & gốc.
- CK 3.5% cho thanh toán theo tiến độ.

*"Chốt đơn" ngay, nhận quà liền tay: Ưu đãi lên đến 150 TRIỆU ĐỒNG cùng bộ quà tặng tủ bếp và tủ quần áo cao cấp đang chờ đón những khách hàng nhanh tay nhất!

Liên hệ ngay để nắm bắt cơ hội an cư và đầu tư lý tưởng tại Gem Park trước khi ưu đãi kết thúc: 0986412319

Xem thêm

Liên hệ:

098 641 ****

Vị trí bản đồ

3,37 tỷ

3 PN
74.4 m²
45,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Gem Park Hải Phòng, Đ. Hồng Bàng, P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
ĐP

Đạt Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội cuối cùng sở hữu căn hoa hậu 3 PN chuẩn Hàn chỉ từ 1 tỷ kèm quà tặng nội thất & ưu đãi 150tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.