Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Sudio CC Hilton Hải Phòng, 3,5 tỷ, 48,5 m2, 1PN, 1WC, nội thất đầy đủ

Ngày đăng: 10/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Hilton Hải Phòng tọa lạc tại số 14 Trần Quang Khải, p Hoàng Văn Thụ, Q.Hồng Bàng, Hải Phòng. Với diện tích 48,5 m2, căn hộ 1 phòng ngủ + 1 toilet được thiết kế hiện đại và tiện nghi. Giá bán là 3,5 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường...

Điểm nhấn: Căn hộ có không gian sống sang trọng và ấm cúng, thích hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi. Pháp lý đang chờ sổ.

Tiện ích xung quanh:
- Hệ thống siêu thị Intimex Hải Phòng
- Bệnh viện Đa khoa Hồng Phúc, Bệnh viện Hữu Nghị Việt Tiệp
- Trường Tiểu học Nguyễn Thị Minh Khai, Trường THCS Hồng Bàng, Trường THCS Trần Văn Ơn

Thông tin thêm về dự án:
- Tên dự án: Hilton Hải Phòng
- Đầu tư bởi: Tập đoàn BRG
- Thiết kế: Khách sạn 5 sao Hilton với 2 tòa nhà, 240 phòng khách sạn, 34 phòng căn hộ, 4 tầng hầm, 22 tầng nổi.
- Tiện ích: Bể bơi, trung tâm thương mại, phòng hội nghị, phòng Gym, Spa, dịch vụ hỗ trợ đa năng.

Vui lòng liên hệ Trần Phương qua số 0977917955 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

097 791 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

1 PN, 1 WC
48.5 m²
72,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khách sạn Hilton Hải Phòng, Đ. Trần Quang Khải, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
TP

Trần Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Sudio CC Hilton Hải Phòng, 3,5 tỷ, 48,5 m2, 1PN, 1WC, nội thất đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.