Trải nghiệm đặc quyền "sang - xịn - mịn" với căn hộ cao cấp 1PN + VVIP tại Quận Hoàng Mai Hà Nội

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa - Sống chuẩn thượng lưu. Mã căn: R1.10.06A Rivea Residences. Loại hình: 1PN + - Tầng 10. Diện tích thông thủy: 42,82 m². Hướng: Đông đón nắng sớm, khởi tạo năng lượng thịnh vượng. View: Ngoại khu xanh mát, tầm nhìn khoáng đạt. Giá bán: 6,135 tỷ đồng (Chưa VAT & KPBT). Đặc quyền dành riêng cho chủ nhân tinh hoa: Thiết kế Plus siêu thông minh, tùy biến linh hoạt theo cá tính chủ nhân. Tuyệt tác kiến trúc từ các "ông lớn" danh tiếng AEDAS và Belt Collins. Đặc quyền nghỉ dưỡng với bể bơi điện phân muối và phòng Golf 3D. Biểu tượng Cầu Khởi Nguyên kết nối đỉnh cao hai tòa tháp. Chứng chỉ xanh quốc tế EDGE bảo chứng sống khỏe và tiết kiệm. Hệ kính Low - E 2 lớp cao cấp cách âm, cách nhiệt tuyệt đối. Vị trí hoàng kim kết nối linh hoạt trung tâm và phía nam thủ đô. Ưu đãi siêu hấp dẫn: Miễn phí quản lý vận hành 3 năm đầu. Không nhận BLNH: 1%. CK phương án thanh toán linh hoạt, dễ vào tiền. Liên hệ ngay để sở hữu tuyệt tác giữa lòng đô thị! 0908998933

Xem thêm

Liên hệ:

090 899 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

6,14 tỷ

1 PN, 1 WC
42.82 m²
143,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
ĐN

Đoan Nam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Trải nghiệm đặc quyền "sang - xịn - mịn" với căn hộ cao cấp 1PN + VVIP tại Quận Hoàng Mai Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.