Chính chủ thanh khoản gấp CT5 ĐỊnh Công 3PN diện tích 86,7 m2. Có thể thương lượng nhẹ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

Căn hộ tầng 4 trong quần thể CT5DN1 KĐT mới Định Công Nằm trên trục đường 2.5, giải phóng, trường chinh. Diện tích: 86.7 m2 Loại căn hộ: 3 PN +, 1wc có thể sửa thành 2 wc Ban công: Đông Nam Bão yagi không rụng 1 chiếc lá, đông ấm hè mát. Tiện ích xung quanh: BV Bưu Điện, ĐHYHN, Bạch Mai, Việt Pháp, trường Kinh Tế, Bách Khoa, Xây Dựng, các trường mầm non liên cấp, bể bơi, công viên, cây xanh như rừng, dân trí cao.

Xem thêm

Liên hệ:

037 938 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

8 tỷ

3 PN, 1 WC
86.7 m²
92,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Tùng

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ thanh khoản gấp CT5 ĐỊnh Công 3PN diện tích 86,7 m2. Có thể thương lượng nhẹ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.