Chính chủ bán căn 69m2 ngủ Ban Công Đông Nam Cực Đẹp View Thoáng Vĩnh Viễn, Căn Hoa Hậu Cần Bán

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ BEA SKY BAN CÔNG ĐÔNG NAM HOA HẬU CỦA DỰ ÁN Cơ hội sở hữu căn hộ đẹp hiếm có tại Bea Sky với vị trí tầng đẹp, hướng cực phẩm và tầm nhìn thoáng vĩnh viễn. Thông tin căn hộ: Diện tích: 69,05m Tầng cao đẹp không phải áp mái Thiết kế tối ưu công năng, không gian rộng rãi Ban công Đông Nam hướng đẹp nhất dự án Ưu điểm nổi bật: Mùa hè mát mẻ, đón gió tự nhiên Mùa đông ấm áp, không bị lạnh buốt như hướng khác View thoáng vĩnh cửu, không bị chắn tầm nhìn Hướng nhìn trực diện công viên, Viện Kiểm Sát và Tòa Án Nhân Dân Căn hộ sáng thoáng, phong thủy tốt, ở cực thích Phù hợp khách mua ở thực hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài. Liên hệ ngay: 0365622222 để xem nhà và nhận giá tốt

Xem thêm

Liên hệ:

036 562 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,91 tỷ

2 PN, 2 WC
69.05 m²
100,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Bea Sky, Đ. Kim Giang, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NG

Noble Group

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 69m2 ngủ Ban Công Đông Nam Cực Đẹp View Thoáng Vĩnh Viễn, Căn Hoa Hậu Cần Bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.