Chính chủ bán gấp căn hộ 62m2 lô góc 2 pngủ 2 ban công 1 logia, 4,15 tỷ, p Lĩnh Nam, LH 0961579262

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp căn hộ 62m2 lô góc 2 phòng ngủ 2 ban công 1 logia, 4,15 tỷ, P Lĩnh Nam LH 0961579262 - Nhà tầng 12. - Giá bán: 4,15 tỷ có thương lượng. - 2PN, 2WC, lô góc 2 mặt thoáng. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Phong thủy tốt, không gian thoáng đãng và sáng sủa. - 15 tầng nổi 1 tầng hầm. - Tiện ích nội khu cao cấp với bể bơi, gym, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại. Đối diện. Dự án The Zen Residence - Gamuda Gardens tọa lạc tại Khu đô thị Gamuda Gardens, quận Hoàng Mai, Hà Nội, do Công ty Gamuda Land Việt Nam đầu tư. Dự án gồm 3 block chung cư cao từ 31 đến 35 tầng với tổng số 927 căn hộ, thiết kế linh hoạt, tối đa ánh sáng tự nhiên và hệ thống an toàn đạt tiêu chuẩn quốc tế. Tiện ích bao gồm bể bơi trong nhà và ngoài trời, nhà hàng, sân tennis, sân bóng rổ, cùng với hạ tầng khép kín của Gamuda Gardens. + Cách bệnh viện Nam Học và Hiếm Muộn Hà Nội 2km. + Cách bệnh viện đại học Y Hà Nội - cơ sở Hoàng Mai 2km. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0961579262

Xem thêm

Liên hệ:

096 157 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
66,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Gamuda Gardens, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PT

Phan Van Truong

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn hộ 62m2 lô góc 2 pngủ 2 ban công 1 logia, 4,15 tỷ, p Lĩnh Nam, LH 0961579262 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.