Giảm chào 450 triệu - Chủ rất thiện chí - Chung cư Ba Hàng Lĩnh Nam

Ngày đăng: 19/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
- DT 67m2, 2PN phòng nào cũng có cửa sổ, 2VS, khách, bếp đầy đủ công năng
- Sổ đỏ chính chủ sẵn giao dịch
LH em Bộ 0397 059 632
Xem thêm

Liên hệ:

039 705 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

450 triệu

2 PN, 2 WC
67 m²
6,72 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giảm chào 450 triệu - Chủ rất thiện chí - Chung cư Ba Hàng Lĩnh Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.