Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2pn giá chỉ từ 69tr/m2 ký hđ trực tiếp CĐT, vay 0% tới khi nhận nhà

Ngày đăng: 05/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn 2pn giá chỉ từ 69tr/m2 ký hđ trực tiếp CĐT, vay 0% tới khi nhận nhà Dự án đã sang giai đoạn cất nóc CĐT mở bán đợt cuối, số lượng căn không nhiều Anh chị quan tâm liên hệ em Hoa tư vấn và tham quan căn hộ mẫu miễn phí. LH: 0901727251

Xem thêm

Liên hệ:

090 172 ****

Vị trí bản đồ

6,14 tỷ

89 m²
68,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
LH

Lai Thi Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2pn giá chỉ từ 69tr/m2 ký hđ trực tiếp CĐT, vay 0% tới khi nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.