Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 2 ngủ+ view trực diện công viên, hồ yên sở - galia hoàng mai

Ngày đăng: 01/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Galia Hà Nội Tuyệt phẩm hiếm hoi sau 5-6 năm mới xuất hiện tại Yên Sở Hoàng Mai + Loại căn hộ 2PN, 2PN+, diện tích: 68,48m² | Ban công siêu rộng + Thiết kế thông minh: 2 phòng ngủ tách biệt, phòng khách liên thông với bếp dễ dàng sắp xếp nội thất, tối ưu diện tích sử dụng. + Sổ đỏ lâu dài, pháp lý minh bạch + Tổng giá chỉ từ 5,5 tỷ - Vị trí dự án: Mặt đường Đỗ Mười, phường Yên Sở, quận Hoàng Mai - Gần KĐT Gamuda - View hồ điều hòa 130ha thoáng rộng, phong thủy cực đẹp - Quy mô: 33 tầng, 3 tầng shophouse, 3 tầng hầm - Tiện ích all-in-one trong tòa nhà (Rạp chiếu phim, bể bơi,...) - Kết nối nhanh chóng đến các trường đại học hàng đầu: Bách Khoa, Kinh tế Quốc dân, Xây Dựng Lựa chọn hoàn hảo để đầu tư cho con học hành và an cư lâu dài - Ưu đãi đặc biệt trong tháng này Liên hệ ngay: 0387306899

Xem thêm

Liên hệ:

038 730 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
76,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Galia Hà Nội Yên Sở, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
MA

Mai Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 2 ngủ+ view trực diện công viên, hồ yên sở - galia hoàng mai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.