Tin đăng đã hết hạn.

Do gd chuyển chỗ ở nên cần bán căn 4 phòng ngủ tại toà HUD3 Linh Đàm giá rẻ

Ngày đăng: 19/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp HUD3 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội. Địa chỉ: Chung cư HUD3 Linh Đàm lô CT3, số 1 phố Linh Đường, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, Hà Nội. Vị trí trung tâm khu đô thị Linh Đàm giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ. Thông tin căn hộ: Diện tích: 140m2 - 4 phòng ngủ, 2 vệ sinh rộng. - Full nội thất cao cấp: Sàn gỗ, tủ bếp, giường tủ, bàn ghế, hệ thống đèn âm trần, sofa nhập khẩu. - Trang bị 5 điều hòa, bao gồm điều hòa âm trần hiện đại. - Thiết kế hợp lý, nhà cực đẹp chỉ việc xách vali vào ở. Giá: 9,79 tỷ trao đổi trực tiếp miễn trung gian. - Liên hệ chính chủ: 0982984717 - Tiện ích xung quanh nổi bật: Vị trí trung tâm KĐT Linh Đàm dân cư đông đúc, dân trí cao Gần ngay chợ Linh Đàm, Vinmart, Circle K, Bách Hóa Xanh Cách hồ Linh Đàm chỉ vài phút đi bộ không gian sống xanh, thoáng mát Gần trường học các cấp: Mầm non, tiểu học, THCS, THPT gần các trường đại học lớn: Bách Khoa, Kinh tế Quốc dân, Xây dựng Gần bến xe, bệnh viện. Giá: 9,790 tỷ trao đổi trực tiếp miễn MG.

Xem thêm

Liên hệ:

098 298 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

9,79 tỷ

4 PN, 2 WC
140 m²
69,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
CT3 Tây Nam Linh Đàm (Chung cư HUD3 Linh Đàm), Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HO

Hoàng Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Do gd chuyển chỗ ở nên cần bán căn 4 phòng ngủ tại toà HUD3 Linh Đàm giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.