Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư sinh lời tại Galia Hà Nội 2PN + chỉ từ 1,2 tỷ vốn ban đầu

Ngày đăng: 12/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Căn hộ 2PN + diện tích 68m², thiết kế tối ưu, ban công Đông Nam đón gió sông Hồng. - Giá từ 5,2 tỷ, chỉ cần 1,2 tỷ ban đầu (~20%), ngân hàng hỗ trợ linh hoạt. - Miễn lãi 0% đến 24 tháng, ân hạn nợ gốc lãi 0% đến khi nhận nhà, tối ưu dòng tiền, đòn bẩy tài chính hiệu quả. Tiềm năng sinh lời cao: - Đường Tam Trinh mở rộng 48m, hạ tầng đang phát triển mạnh. - Gần bến xe mới phía Nam Hà Nội đang xây dựng. - Cạnh vành đai 3, kết nối nhanh Hải Phòng, Bắc Ninh, Hà Nam... - Cách 8km đến các trường đại học lớn: Bách Khoa, Xây Dựng... - Bàn giao 2028 căn hộ mới, hiện đại, tiềm năng tăng giá vượt trội. Khai thác cho thuê hiệu quả: - Phù hợp gia đình trẻ, chuyên gia, người nước ngoài. - Khu dân cư phát triển, tiện ích đầy đủ, giá thuê ổn định. Chuỗi tiện ích cao cấp 4 tầng: - Rạp chiếu phim, gym, sân chơi trẻ em, golf 3D, sky golf. - Đài thiên văn, yoga, sky bar, rooftop BBQ, bể sục, bể bơi miễn phí trọn đời. - Bàn giao nội thất tiêu chuẩn vượt cao cấp - sẵn sàng vào ở hoặc cho thuê. - Phong thủy vượng khí thu hút tài lộc, sức khỏe, may mắn cho gia chủ. Galia Hanoi lựa chọn lý tưởng để an cư hoặc đầu tư đón đầu làn sóng tăng giá bất động sản khu Nam Hà Nội. Liên hệ ngay Thảo 0912450031 để nhận thông tin chi tiết & book căn đẹp nhất hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

091 245 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
76,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Galia Hà Nội Yên Sở, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TT

Thu Thảo Lê Thị

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư sinh lời tại Galia Hà Nội 2PN + chỉ từ 1,2 tỷ vốn ban đầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.