Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ HH3 Linh Đàm - tầng cao, view đẹp, giá 2,810 tỷ

Ngày đăng: 07/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Diện tích: 67m2. Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Tầng cao, thoáng mát, không bị chắn tầm nhìn. Ban công rộng, đón gió và ánh sáng tự nhiên. Phù hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê. Liên hệ xem nhà: 0971773549

Xem thêm

Liên hệ:

097 177 ****

Vị trí bản đồ

2,81 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
41,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HH3 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NP

Nguyễn Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ HH3 Linh Đàm - tầng cao, view đẹp, giá 2,810 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.