Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN đầy đủ nội thất, 75m2, giá chỉ 5,15 tỷ tại Eco Lake View, Đại Từ, Hoàng Mai, HN

Ngày đăng: 02/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! Điện thoại: 0983156183 Người liên hệ: Đức Duy Land Căn hộ chung cư Eco Lake View tọa lạc tại Đại Từ, Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội, với diện tích 75m2, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, hướng cửa Tây Bắc, ban công Đông Nam. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để ở ngay. - Giá bán chỉ 5,15 tỷ VND, phù hợp với ngân sách của nhiều gia đình. Ưu điểm: - Khu căn hộ với pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng. - Môi trường sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên, thuận tiện cho thư giãn và giải trí. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Công viên Tuổi Thơ, Công viên Linh Đàm, Công viên Bắc Linh Đàm. - Bệnh viện Than - Khoáng Sản. - Siêu thị Thành Đô, Siêu thị Đức Thành. - Trường mầm non Vườn Xanh Nam Đô, Trường mầm non Linh Đàm. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết! Điện thoại: 0983156183 Người liên hệ: Đức Duy Land

Xem thêm

Liên hệ:

098 315 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
68,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eco Lake View, Đ. Đại Từ, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PD

Phạm Văn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN đầy đủ nội thất, 75m2, giá chỉ 5,15 tỷ tại Eco Lake View, Đại Từ, Hoàng Mai, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.