Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ RẺ BẤT NGỜ X2 Đại Kim, 4,75 tỷ, 77m2, 3PN, 2WC mới bàn giao được 1 tháng

Ngày đăng: 25/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

Chung cư X2 Đại Kim tọa lạc tại Trần Hòa, Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ được thiết kế thông minh với hướng cửa chính Nam và ban công Bắc, mang đến ánh sáng tự nhiên và gió mát cho không gian sống. Các tính năng nổi bật của căn hộ: + Diện tích 77m2, bao gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ. + Nội thất đầy đủ, chỉ cần dọn vào ở ngay. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sử dụng. + Giá bán chỉ 4,75 tỷ VND, rất cạnh tranh trên thị trường. Điểm cộng: Căn hộ không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn nằm trong khu vực dân cư phát triển, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Môi trường sống yên tĩnh, an ninh đảm bảo, thích hợp cho những ai yêu thích sự riêng tư và tiện nghi. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Than - Khoáng sản - Siêu thị Winmart+ - Siêu thị Đức Thành - Học viện Mầm non Sasuke Việt Nam - Trường TH-THCS-THPT May - Trường Mầm non Linh Đàm Để biết thêm thông tin và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Vũ Đình Tùng qua số điện thoại 0386217222

Xem thêm

Liên hệ:

038 621 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

3 PN, 2 WC
77 m²
61,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
X2 Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Đình Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ RẺ BẤT NGỜ X2 Đại Kim, 4,75 tỷ, 77m2, 3PN, 2WC mới bàn giao được 1 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.