Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn view hồ 67m2 tk 2pn,2 vs tại hh2 linh đàm, hoàng liệt, hoàng mai. lh: 0968655412

Ngày đăng: 21/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CỰC HIẾM!! GIÁ TỐT CĂN VIEW HỒ LINH ĐÀM Chỉ nhỉnh 2.950 tỉ căn tầng trung view thoáng rộng 67m2 chia 2 ngủ 2 vệ sinh tại HH Linh Đàm-Hoàng Mai Mua để ở hay cho thuê vs dòng tiền 8.5-9tr/1tháng chính chủ sang tên nhanh chóng Lhe e Thanh: 0968655412

Xem thêm

Liên hệ:

096 865 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
44,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HH2 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HT

Hồng Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn view hồ 67m2 tk 2pn,2 vs tại hh2 linh đàm, hoàng liệt, hoàng mai. lh: 0968655412 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.