Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 2PN, 2WC tại Sky Central, 5,2 tỷ, 71m2, Hoàng Mai, Hà Nội - Hàng hiếm!

Ngày đăng: 22/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sky Central tọa lạc tại Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 71m2 - Phòng ngủ: 2PN - Phòng tắm: 2WC - Giá: 5,2 tỷ VND. - Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ. - Thiết kế hiện đại, thoáng đãng, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư. Điểm cộng: - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho cư dân. - Tiện ích đầy đủ với bể bơi khép kín, bể bơi ngoài trời, bảo vệ 24/24h, dịch vụ thương mại, công viên sân vườn. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Gần các tiện ích: + Gần trường mầm non Vườn Xanh Nam Đô - Green School Nam Đô. + Gần siêu thị Thành Công Lê Trọng Tấn, siêu thị Thành Đô, siêu thị Đức Thành. + Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Tai Mũi Họng Trung Ương, Bệnh viện Chuyên Khoa Nam Học và Hiếm Muộn Việt - Bỉ. Giới thiệu tổng quan dự án: Sky Central được đầu tư bởi Sky Central, bao gồm 2 block A1 và A2 với nhiều loại căn hộ từ 2 phòng ngủ đến 3 phòng ngủ. Dự án được thiết kế thân thiện với môi trường và tích hợp nhiều tiện ích phục vụ cư dân như trường mầm non, khu sinh hoạt cộng đồng và khu Shophouse. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Liên hệ ngay qua số điện thoại 0911150555 với Mr: Việt để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 115 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
73,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Central, Đ. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
AV

Anh Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 2PN, 2WC tại Sky Central, 5,2 tỷ, 71m2, Hoàng Mai, Hà Nội - Hàng hiếm! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.