Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư tại KĐT Vĩnh Hoàng, 5,15 tỷ, 86m2, giá ưu đãi, chính chủ

Ngày đăng: 18/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Nguyễn Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Diện tích 86m2, thiết kế 2PN, 1WC, hướng cửa chính Bắc, ban công Tây Nam. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh... - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người sử dụng. - Phong thủy tốt, mang lại không khí thoáng đãng và thuận lợi cho cuộc sống. Chi tiết dự án: - Vị trí: KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Nguyễn Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội. - Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư Xây dựng Phát triển Nhà số 7 (HANDICO 7). - Tiện ích: Hệ thống cơ sở hạ tầng hoàn thiện, đồng bộ, hệ thống cây xanh, hồ nước, khuôn viên tiện ích. - Thiết kế: 8 khối công trình cao 15 - 27 tầng, tổng diện tích xây dựng 120.000m2. Gần các tiện ích: + Cách trường đại học công nghệ và quản lý hữu nghị - UTM, VTC Academy. + Cách siêu thị WinMart Vincom Times City, siêu thị Đức Thành Đền Lừ, siêu thị T Mart Lĩnh Nam. + Cách công viên Hồ Đền Lừ, công viên Park Hill. + Cách bệnh viện Nam học và hiếm muộn Hà Nội, bệnh viện Dệt May, bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Times City. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0963191685 và tên Quân.

Xem thêm

Liên hệ:

096 319 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

2 PN, 1 WC
86 m²
59,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Vĩnh Hoàng, Đ. Nguyễn Tam Trinh, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
Q

Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư tại KĐT Vĩnh Hoàng, 5,15 tỷ, 86m2, giá ưu đãi, chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.