Tin đăng đã hết hạn.

Bạn chỉ cần 800tr đã có thể sử hữu căn hộ CC cao cấp 1PN với ck tới 19% và 0% LSNH.

Ngày đăng: 30/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Tân Á Đại Thành ( Meyland) Vị trí: Phường Yên Sở, quận Hoàng Mai, Hà Nội Diện tích khu đất: 6.088 m² Quy mô: 1 tòa tháp cao 33 tầng nổi, 3 tầng hầm để xe, 798 căn hộ cao cấp Mật độ xây dựng: 47,4% Thang máy: 12 thang máy tốc độ cao, 4 thang bộ Loại hình căn hộ: 1PN 2PN 3PN Penthouse Diện tích điển hình: 45m² 57m² 68m² 90m² 100m² Pháp lý: Sổ hồng lâu dài Bàn giao dự kiến: Quý I/2028 Đơn vị tư vấn: Kiến trúc: HBA Architecture Nội thất: AEDAS Cảnh quan: Belt Collins Ánh sáng: YD ILLUMINATION Quản lý vận hành: CBRE Tiện ích Hệ thống tiện ích đa dạng: Công viên cây xanh, trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện và các dịch vụ giải trí hiện đại. Kết nối giao thông Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận thông qua các trục đường lớn như Vành đai 3

Xem thêm

Liên hệ:

097 855 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

66 triệu

1 PN, 1 WC
43 m²
1,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Galia Hà Nội Yên Sở, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
Ko

Kiều oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bạn chỉ cần 800tr đã có thể sử hữu căn hộ CC cao cấp 1PN với ck tới 19% và 0% LSNH. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.