Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Rice City Linh Đàm, 2PN, 2WC, đầy đủ tiện nghi bán nhanh cho khách thiện chí

Ngày đăng: 07/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ Rice City Linh Đàm tọa lạc tại Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, thiết kế gồm 2PN + 2WC + bếp, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Giá bán 4,35 tỷ VND, căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, đảm bảo đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình. Phong thủy tốt, phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng và yên tĩnh.

Giới thiệu thêm về dự án
Rice City Linh Đàm là khu đô thị mới, được phát triển bởi Công ty CP BIC Việt Nam, với tổng số 722 căn hộ. Dự án nổi bật với hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận lợi, và dịch vụ thương mại, công cộng tại tầng 1. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như công viên Bắc Linh Đàm, siêu thị Mường Thanh, trường học và bệnh viện, đảm bảo cuộc sống tiện nghi cho cư dân.

Khu vực lân cận:
- trường học vây quanh
- siêu thị Mường Thanh
- công viên Bắc Linh Đàm

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Lê Thị Quỳnh My - 0988998089.

Xem thêm

Liên hệ:

098 899 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
57,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Rice City Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
LM

Lê Thị Quỳnh My

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Rice City Linh Đàm, 2PN, 2WC, đầy đủ tiện nghi bán nhanh cho khách thiện chí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.