Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhanh căn hộ tầng trung 61.5 m2 2 ngủ 2WC ở tòa VP5 Linh Đàm nhà đẹp sẵn sổ đỏ Ch chủ

Ngày đăng: 07/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Do chuyển lên căn 3 phòng ngủ rộng hơn nên gia đình em muốn nhượng lại căn hộ đang ở tại tầng trung toà nhà VP5, Bán Đảo Linh Đàm.
Thông tin căn hộ như sau:
Căn hộ có diện tích sử dụng 61.5m2.
Thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh.
Nội thất full gồm sàn gỗ, trần thạch cao, tủ bếp, nóng lạnh, giường tủ, thiết bị vệ sinh, điều hoà...
Cửa chính Đông bắc, bc tây nam
Sổ đỏ vĩnh viễn em đã cầm về tay.
Giá bán 3.7x tỷ có thương lượng.
Liên hệ xem nhà 24/7 em Tú 0868708996.

Xem thêm

Liên hệ:

085 684 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 2 WC
61.5 m²
60,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
VP5 Linh Đàm, Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
AT

Anh Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh căn hộ tầng trung 61.5 m2 2 ngủ 2WC ở tòa VP5 Linh Đàm nhà đẹp sẵn sổ đỏ Ch chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.