Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm căn hộ 2PN tòa D Vinaconex2, KĐT Kim Văn Kim Lũ 77m2, ban công Đông Nam. Giá chỉ 4.55 tỷ

Ngày đăng: 20/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Tòa D Vinaconex 2 KĐT Kim Văn Kim Lũ, một trong những dự án nổi bật tại Hoàng Mai, Hà Nội.
Căn hộ 1PN, 2WC với nội thất cơ bản, phong thủy tốt, hướng Tây Bắc cửa chính và Đông Nam ban công.
Giá bán hấp dẫn chỉ 4,55 tỷ VND cho không gian sống rộng rãi 77m2.
Trang bị đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường...
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Khu vực xung quanh.
Cách công viên Chu Văn An và Bắc Linh Đàm chỉ vài phút đi bộ.
Gần các trường tiểu học Phạm Tu, Định Công và Bill Gates Schools.
Siêu thị Đức Thành, Winmart + thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.

Thông tin thêm về dự án.
Dự án do Công ty Cổ phần Xây dựng số 2 Vinaconex đầu tư.
Khu đô thị có diện tích 26,9 ha, mật độ xây dựng 40%, với 4 tòa chung cư cao 45 tầng thiết kế so le.
Hệ thống tiện ích đa dạng bao gồm khu vực để xe, cây xanh, hồ nước, vườn treo và an ninh 24/24.
Dễ dàng di chuyển với đường vành đai 3 gần đó, chỉ 4,5km đến Trung tâm Hội nghị Quốc gia và 4km đến BigC Thăng Long.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: Phạm Minh 0333210592.

Xem thêm

Liên hệ:

033 321 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

1 PN, 2 WC
77 m²
59,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PM

Phạm Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm căn hộ 2PN tòa D Vinaconex2, KĐT Kim Văn Kim Lũ 77m2, ban công Đông Nam. Giá chỉ 4.55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.