Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ full nội thất 3N, 91m2 giá 66T/m2 ở Viễn Đông Star, Giáp Nhị, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 06/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ với diện tích 91m2 3PN, 2WC, sở hữu thiết kế hiện đại cùng nhiều tiện ích rất phù hợp với gia đình trẻ. Căn hộ không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn đảm bảo sự tiện nghi và phong cách sống hiện đại.

- Căn hộ có sẵn nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh...Người mua chỉ việc đến ở.
- Căn hộ tầng trung, có view đẹp, có sẵn slot oto.
- Hướng cửa chính Đông, ban công hướng Nam, đón ánh sáng tự nhiên.

- Giá bán 66T/m2, (6 Tỉ)

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện Than - Khoáng sản.
- Công viên Linh Đàm, Công viên Tuổi Thơ.
- Siêu thị Đức Thành, Siêu thị Thành Đô.
- Trường THCS Hoàng Liệt, Trường Mầm non Linh Đàm, The Colour Art - MTPT.

Để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ, vui lòng liên hệ Pham Van Trieu qua số điện thoại 0858263333.

Xem thêm

Liên hệ:

085 826 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6 tỷ

3 PN, 2 WC
91 m²
65,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Viễn Đông Star, Đ. Giáp Nhị, P. Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Triều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ full nội thất 3N, 91m2 giá 66T/m2 ở Viễn Đông Star, Giáp Nhị, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.