Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Hateco Hoàng Mai, 4,2 tỷ, 76,4m2, 2PN, 2WC, chỉ với giá tốt

Ngày đăng: 27/02/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Hateco Hoàng Mai tọa lạc tại đường Đỗ Mười, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Căn hộ có diện tích 76,4m2 với các đặc điểm nổi bật như:
+ 2 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình.
+ 2 phòng tắm tiện lợi, đảm bảo sự riêng tư.
+ Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách riêng.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc và hướng ban công Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.

Nét đặc biệt của căn hộ này là phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Không chỉ có vậy, vị trí căn hộ còn thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày, gần gũi với các tiện ích như:
- Gần trường THCS Yên Sở, trường THCS Hoàng Liệt.
- Gần chợ và siêu thị Winmart + 38BT1 Pháp Vân.
- Có công viên Tuổi Thơ và công viên Yên Sở.

Nếu cần thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ thảo đào qua số điện thoại 0983332067.

Xem thêm

Liên hệ:

098 333 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

2 PN, 2 WC
76.4 m²
54,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hateco Hoàng Mai, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội

Thảo Đào

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Hateco Hoàng Mai, 4,2 tỷ, 76,4m2, 2PN, 2WC, chỉ với giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.