Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 85.5m2, nguyên bản CĐT, view đẹp, tầng trung, giá 4.8 tỷ - CC Viễn Đông Star

Ngày đăng: 26/02/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Vị trí: Chung cư Viễn Đông Star, Giáp Nhị, Hà Nội.
* Tiện ích: Siêu thị, gym, spa, bể bơi, khu vui chơi, an ninh 24/7.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!

Xem thêm

Liên hệ:

098 805 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

2 PN, 2 WC
85.5 m²
56,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Viễn Đông Star, Đ. Giáp Nhị, P. Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
N

Nga

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 85.5m2, nguyên bản CĐT, view đẹp, tầng trung, giá 4.8 tỷ - CC Viễn Đông Star - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.