Duy nhất căn 2PN toà Thăng Long Capital 69,9m2 giá giảm sâu hướng Đông

Ngày đăng: 24/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gấp gấp giảm sâu 200 triệu. Chỉ 4.x tỷ có ngay căn 2N2VS toà Thăng Long Capital 69,9m2 sử dụng. Cam kết rẻ nhất toà Thăng Long Capital.. Tầng trung thoáng mát. Nội thất full đầy đủ theo thiết kế. Giá nhỉnh 4.x tỷ. Lh xem nhà: 0976273668

Xem thêm

Liên hệ:

097 627 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

2 PN, 2 WC
69.9 m²
60,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Thăng Long Capital, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Thị Hương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn 2PN toà Thăng Long Capital 69,9m2 giá giảm sâu hướng Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.