Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư The Estuary Đà Nẵng, 5,42 tỷ, 74,4 m2, 2PN, 2WC

Ngày đăng: 24/05/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Estuary Đà Nẵng (Estuary Premier Residence) nằm ở Đường Quy Mỹ, ph Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng, với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có cấu trúc 2PN + 2WC + bếp, được bàn giao với nội thất liền tường đầy đủ. Hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, tạo không gian sống thoáng mát và phong thủy tốt. Giá bán căn hộ là 5,42 tỷ VND, phù hợp cho gia đình tìm kiếm một nơi ở tiện nghi và sang trọng. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện đa khoa tâm trí Đà Nẵng. - Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Đà Nẵng. - Ares Mart siêu thị 24h. - WinMart. - Trung tâm ngoại ngữ Broadway. - Trường tiểu học Lê Lai. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0702638113 và tên Khang.

Xem thêm

Liên hệ:

070 263 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,42 tỷ

2 PN, 2 WC
74.4 m²
72,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Estuary Đà Nẵng (Estuary Premier Residence), Đ. Quy Mỹ, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
0

0702638113

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư The Estuary Đà Nẵng, 5,42 tỷ, 74,4 m2, 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.