Căn cắt lỗ bán trong tuần: 1PN - 5,6 tỷ, 2PN - 8 tỷ, 3PN - 11 tỷ Vinhomes Times city LH: 0989555710

Ngày đăng: 24/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bảng giá căn hộ tháng 05/2026 đã giảm sâu 800tr - 1 tỷ so với thời điểm trong tết, các căn hộ cần bán nhanh, thanh khoản sớm. Thông tin quỹ căn Vinhomes Times City. - Quỹ căn chuyển nhượng chính chủ, cần thanh khoản nhanh. - Pháp lý đầy đủ, nhà sẵn HĐMB. - Hỗ trợ vay ngân hàng lên tới 70% giá trị căn hộ. - Khách làm việc trực tiếp chủ nhà không chênh - không cài giá. Diện tích & giá bán tham khảo (cập nhật tháng 4 - 5/2026). - 1PN 53m2 - 56,6m2 | Giá từ 5,6 tỷ. - 2PN - 2WC: 73m2 - 108m2| Giá từ 8 tỷ. - 2PN - 2WC: 76m² - 108m2 (có slot ô tô) | giá từ 9 tỷ. - 3PN - 2WC: 100m2 - 120m2 | Giá từ 11 tỷ. - 2PN, 2WC, 1 ban công, 83m²: 8,3 tỷ - full đồ. (TòaT9, ban công Nam). - 2PN, 2WC, 2 ban công, 75m²: 8,9 tỷ - full đồ. (Tòa P9, view nhạc nước Times City). - 2PN, 2WC, 1 ban công, 87m²: 10 tỷ - full đồ. (Căn 2PN sáng, có slot ô tô vĩnh viễn). - 2PN, 2WC, 1 ban công, 97.5m²: Hơn 11 tỷ - full đồ, có slot xe ô tô (Căn 2PN góc, view nhạc nước). - 2PN, 2WC, 1 ban công, 95m²: Giá từ 11 tỷ full đồ, có slot xe ô tô. - 3PN, 2WC, 2 ban công, 105 - 120m²: 10,5 - 11.8 tỷ - full đồ đẹp. - 4PN, 3WC, 2 ban công, 136 - 145m²: 13,2 - 15 tỷ - full đồ. Các tiện ích cư dân được hưởng: Bể bơi 4000m, sân tennis, sân cầu lông, bóng rổ, bóng đá..., dịch vụ nhà 5 sao, bệnh viện Vinmec, siêu thị Vinmart, gần trường học Vinshool, tiệm salon, nhà thuốc, ăn sáng, cafe ngay nhà... Anh chị khách quan tâm gọi cho tôi để trao đổi, thiện chí thương lượng ra lộc mua bán nhanh chóng. Liên hệ để xem nhà em Đạt: 0989555710

Xem thêm

Liên hệ:

098 955 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

8 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
105,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Times City, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội

Nguyễn Thành Đạt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn cắt lỗ bán trong tuần: 1PN - 5,6 tỷ, 2PN - 8 tỷ, 3PN - 11 tỷ Vinhomes Times city LH: 0989555710 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.