Hàng xóm Times City - căn hộ 3PN chung cư cao cấp - lô góc - view hướng Đông Nam - nhiều tiện ích

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí: - Căn hộ nằm ở tháp B chung cư Imperia Sky Garden đối diện Times City. Vị trí cực kỳ đắc địa, tiện ích ngập tràn ngay trong toà nhà, vườn địa đàng cực chill ở tầng 28 nhìn trọn view sông Hồng, bể bơi vô cực, phòng gym, yoga,... Bảo vệ trực 24/24 cực kỳ văn minh. Thiết kế: Lô góc 3 thoáng, tràn ngập ánh sáng. - Nhà gồm 3 phòng ngủ + phòng khách + bếp + 2 wc. - Căn hộ 2 Balcon, view Đông Nam, nhìn thẳng sang Times cực đẹp. Pháp lý: Sổ đỏ chính 1 chủ, sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

093 466 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

3 PN, 2 WC
97.6 m²
142,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Imperia Sky Garden, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thị Loan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng xóm Times City - căn hộ 3PN chung cư cao cấp - lô góc - view hướng Đông Nam - nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.